Loa 15RBX100
Loa 15RBX100
  • 1042
  • 11.500.000đ
GIÁ: 1 CÁI
LOA RỜI B&C SPEAKERS 15RBX100
  • Công suất (AES) 1000 W
  • Trở kháng 8 Ω
  • Kích thước Coil loa 100 mm (4.0 in)
  • Chất liệu Coil loa Copper
  • Độ nhạy 95.0 dB
  • Dãy tần số 40 – 3000 Hz
  • Nam châm Ferrite
  • Khối lượng tịnh 11.7 kg
  • Kích thước thùng 425x425x224 mm