Loa Bass 30 12BM-300B
Loa Bass 30 12BM-300B
  • 786
  • 4.500.000đ
pro-pic-detail
pro-pic-detail
Thông số kỹ thuật Bass loa P.audio 12BM-300B
Đường kính họng loa: 305mm/12 inch
Công suất định mức: 300W
Công suất tối đa: 1200W
Trở kháng định mức: 8Ohms
Độ nhạy: 95dB
Dải tần số: 45Hz~3000Hz
Chất liệu khung: nhôm đúc
Nam châm: Ferrite
Trọng lượng nam châm: 2.3Kg
Đường kính cuộn dây:76.2mm
Kích thước đóng gói: 355 x 355 x 195mm