Loa Bass 30 EM12 LB 300
Loa Bass 30 EM12 LB 300
  • 588
  • 4.000.000đ
P.AUDIO EM12-LB300 là dòng loa toàn dải có đường kính 12inch (305mm) hiệu suất cao. được sử dụng coil nhôm 3inch(76mm) với chiều dài cuộn dây kéo dài để tọa ra hiệu suất XMAX cao, với âm tần số Thấp chặt chẽ. EM12-LB300 sử dụng màng nhện tẩm silicone có đường kính rất lớn giúp cải thiện độ tuyến tính và độ bền vững. với công suất cực đỉnh 1200w / 300w với công suất liên tục và băng thông đáp tuyến 45Hz-3500Hz cho EM12-LB300 là sự lựa chọn tuyệt vời để tạo nếu loa 2 way mạnh mẽ. Với công suấ tiêu thụ chỉ 300w là dòng loa tuyệt với cho không gian phòng trà, tiệc cưới, hay KTV
 LOA RỜI P.AUDIO EM12-LB300
 LOA RỜI P.AUDIO EM12-LB300
Công suất
300 W (AES)
Trở kháng
8 Ω
Độ nhạy
95 dB
Dãy tần số
40-2500 Hz
Khung
Sắt
Nam châm
Ferrite
Khối lượng tịnh
 7.7 kg
Kích thước
355 x 355 x 200 mm