Loa Bass 40 15BM-500B
Loa Bass 40 15BM-500B
  • 574
  • 5.500.000đ
pro-pic-detail
pro-pic-detail
Voice coil
3.28”
Công suất đỉnh (Peak Power Handling)
2000 W
Đường kính
381 mm/ 15”
Công suất
500 W (AES)
Trở kháng
8 Ω
Độ nhạy
97 dB
Dãy tần số
45-3500 Hz
Khối lượng tịnh
10.2 kg
Kích thước
430 x 430 x 220 mm