Loa Bass 40 EM15 LB 600
Loa Bass 40 EM15 LB 600
  • 745
  • 5.500.000đ
  • Voice coil khổ lớn 3.5”
  • Công suất đỉnh (Peak Power Handling): 2400 W
  • Hệ thống làm mát có chức năng giải nhiệt, bảo vệ loa an toàn và đạt công suất cao.
  • Mạng nhện đơn tẩm keo Silicon
  • Khung loa được đúc bằng sắt cứng.
  •  LOA RỜI P.AUDIO EM15-LB600
 LOA RỜI P.AUDIO EM15-LB600
Công suất
600 W (AES)
Trở kháng
8 Ω
Độ nhạy
95 dB
Dãy tần số
45-3500 Hz
Khung
Sắt
Nam châm
Ferrite
Khối lượng tịnh
9.2 kg
Kích thước
355 x 355 x 200 mm