Loa GM15 100F
Loa GM15 100F
  • 847
  • 8.500.000đ
LOA RỜI P.AUDIO GM15-100F
  • 4000 W công suất đỉnh
  • Nam châm Ferrite
  • Voice Coil lớn 4"
  • Độ nhạy 98 db
  • Dây coil cuốn trong/ngoài.
  • Khung nhôm đúc
  • Cone (nón loa) chống thấm nước hiệu quả.
  •  LOA RỜI P.AUDIO GM15-100F
  •  LOA RỜI P.AUDIO GM15-100F
  • ông suất
    1000 W (AES)
    Trở kháng
    8 Ω
    Độ nhạy
    98 dB
    Dãy tần số
    50-2000 Hz
    Khung
    Nhôm
    Nam châm
    Ferrite
    Khối lượng tịnh
    12 kg
    Kích thước
    415 x 415 x 230 mm