Loa GST 12 500
Loa GST 12 500
  • 736
  • 5.200.000đ
P Audio GST-12500 là loa trầm hiệu suất cao đường kính 12 inch (305mm). Thiết kế sử dụng đường kính cuộn coil là 3 inch 76mm định dạng trung bình với một cuộn coil dây nhôm có trọng lượng rất nhẹ được cấu tạo 2 lớp bên trong / bên ngoài. Cấu trúc nam châm dựa trên ferrite định dạng lớn tạo ra hiệu quả chuyển đổi rất cao. Cuộn coil bên trong / bên ngoài hỗ trợ làm mát coil loa và cải thiện cả khả năng xử lý công suất đầu ra và độ ổn định của hệ thống.GST-12500 cung cấp đáp ứng biên độ rất mượt mà và có kiểm soát đến 2000Hz và có giới hạn tần số cao có thể sử dụng là 3000Hz. Thiết kế nhện loa có đường kính rất lớn để đảm bảo tuyến tính dài hạn.GST-12500 có khung gầm bằng nhôm đúc bao gồm thiết kế Tự động cân bằng làm mát của P Audio, giúp giảm thiểu tối đa cấu trúc cuộn dây và nam châm, và cải thiện hơn nữa hiệu năng hệ thống.
Thông số kỹ thuật: Loa bass P-Audio GST-12500
  • Đường kính họng loa: 305mm
  • Công suất định mức: 500W
  • Công suất tối đa: 2000W
  • Trở kháng định mức: 8Ohms
  • Độ nhạy: 96dB
  • Dải tần số: 50Hz~3000Hz
  • Chất liệu khung: Nhôm đúc
  • Nâm châm: Ferrite
  • Trọng lượng nam châm: 2.7Kg
  • Đường kính cuộn dây: 76mm
  • Kích thước: 355 x 355 x 200mm