Loa GST 15 1200
Loa GST 15 1200
  • 852
  • 10.500.000đ
  • Paudio GST-151200 là một loa trầm tần số thấp hiệu suất cao đường kính 15 inch (381mm). Thiết kế sử dụng đường kính cuộn coil cỡ lớn 4 inch (101,6mm) với cuộn coil dây đồng có công suất rất cao được cấu tạo hai lớp bên trong / bên ngoài.Thiết kế này cung cấp mức xử lý công suất cực đại rất cao là 4800 Watts. Cấu trúc nam châm dựa trên ferrite định dạng lớn tạo ra hiệu quả chuyển đổi rất cao. GST-151200 cung cấp đáp ứng biên độ rất mượt mà và có kiểm soát tới 1500Hz và có giới hạn tần số cao có thể sử dụng là 2000Hz. GST-151200 là một lựa chọn tuyệt vời cho các thiết kế hệ thống hai chiều đầu ra cao. Nhện loa tẩm SILICON và xử lý công suất hệ thống rất cao sẽ đảm bảo hiệu suất lâu dài ! Màng loa được phủ keo chống ẩm thấp, thích hợp cho các môi trường có nhiệt độ ẩm...
  • Loa bass 5 tấc Paudio GST-181200
  •  LOA RỜI P.AUDIO GST151200
    Đường kính họng loa: 381mm
    Công suất định mức: 1200W
    Công suất tối đa: 4800W
    Trở kháng định mức: 8Ohms
    Độ nhạy: 96dB
    Dải tần số: 40Hz~2000Hz
    Chất liệu khung: Nhôm đúc
    Nâm châm: Ferrite
    Đường kính cuộn dây: 101.6mm
    Kích thước: 415 x 415 x 250mm