Loa GST 15 500
Loa GST 15 500
  • 804
  • 6.500.000đ
LOA RỜI P.AUDIO GST15500
  • Voice coil khổ lớn 3”
  • Công suất đỉnh (Peak Power Handling): 2000 W
  • Hệ thống làm mát có chức năng giải nhiệt, bảo vệ loa an toàn và đạt công suất cao.
  • Mạng nhện đơn
  • Khung loa được đúc bằng nhôm cứng.
  • P-Audio GST-15500 có đường kính họng 15" (4 tấc) cho hiệu suất cao. Với thiết kế đường kính cuộn dây là 3" (76mm) kết hợp với nhôm giúp củ loa nhẹ hơn và tải nhiệt tốt hơn. Thiết kế này có trọng lượng nhẹ, kết hợp cấu hình nón giúp độ phản hồi tốt hơn. Cơ cấu nam châm ferrite lớn định dạng, cải thiện bộ chuyển đổi tín hiệu và hệ thống xử lý giúp cho hiệu suất rất cao. Công suất định mức lên tới 500W, phù hợp cho nhiều hệ thống âm thanh khác nhau như Bar, BeerClub, Club, ca nhạc, sân khấu...
  •  LOA RỜI P.AUDIO GST15500
  •  LOA RỜI P.AUDIO GST15500
  • Thông số kỹ thuật: Loa bass 4 tấc Paudio GST-15500
  • Đường kính họng loa: 381mm
  • Công suất định mức: 500W
  • Công suất tối đa: 2000W
  • Trở kháng định mức: 8Ohms
  • Độ nhạy: 96dB
  • Dải tần số: 40Hz~2000Hz
  • Chất liệu khung: Nhôm đúc
  • Nâm châm: Ferrite
  • Trọng lượng nam châm: 2.7Kg
  • Đường kính cuộn dây: 76mm
  • Kích thước: 415 x 415 x 230mm