Loa kéo dalton TS-12G380N
Loa kéo dalton TS-12G380N
  • 915
  • 5.500.000đ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa sử dụng mạch công suất Class AB giúp loa đạt công suất lên đến 400W, có khả năng tái tạo âm thanh sống động, mạnh mẽ và chi tiết, rất phù hợp cho các không gian 30 – 40m2.
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
Bạn sẽ vỡ òa với một siêu phẩm mới của Dalton – Loa kéo TS-12G380N
Một thiết kế siêu nhỏ gọn nhưng chất lượng âm thanh phát ra thì không hề nhỏ.
THỜI GIAN SỬ DỤNG
TS-12G380N sử dụng 1 bình Acquy 12V giúp loa có thời gian sử dụng 3 – 4 tiếng đủ thỏa mãn các bữa tiệc ngoài trời của bạn và gia đình.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 400W
Loa bass: 12 inch (3 tấc)
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng: 3 – 4 tiếng
Thời gian xạc: 4 tiếng
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa