loa kéo dalton TS-15A6000
loa kéo dalton TS-15A6000
  • 932
  • 13.869.999đ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Chú thích Loa Dalton TS-15A6000
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa được trang bị hệ thống 4 loa 2 đường tiếng (2 ways) gồm:
+ 02 loa bass 15 inches (4 tấc) cho âm thanh trầm mạnh mẽ và uy lực.
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
Đặc biệt, với chất liệu thùng gỗ MDF 15mm sơn nhám chắc chắn giúp gia tăng hiệu suất khuếch đại âm thanh và thiết kế dạng tủ giúp loa phát huy được hết công suất, âm thanh lan tỏa rộng hơn.
Loa kéo điện Dalton TS-15A6000 chính hãng cho mức công suất đạt đến 2200W, có thể nói loa giống như một dàn nhạc sống khủng ngoài trời, loa thích hợp cho các không gian rộng lớn, bữa tiệc ngoài trời.
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Loa hỗ trợ các hình thức kết nối như: Bluetooth, thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen.
Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro ngoài cho loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
ĐIỀU CHỈNH ÂM THANH
Loa có mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong
Điều chỉnh cho micro gồm 3 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid, bass)
Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa sử dụng nguồn điện 220V và không có bình acquy bên trong nên việc sử dụng nguồn điện trực tiếp giúp cho loa đạt được mức công suất mạnh mẽ nhất và hoạt động ổn định.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 2200W
Loa bass: 15 inch x 2 (2 loa 4 tấc)
Loa treb: 1.5 inch x 2 (2 loa treb còi 5 inch)
Kết nối: Bluetooth, USB, AUX, SD Card, đài FM
Nguồn điện: 220V/50Hz - 60Hz
Bình acquy: không, sử dụng nguồn điện 220V trực tiếp