loa kéo dalton TS-15G500X
loa kéo dalton TS-15G500X
  • 961
  • 7.500.000đ
TỔNG QUÁT
Loa Kéo Dalton TS-15G500X
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa TS-15G500X sử dụng mạch công suất Class AB cho công suất lên đến 600W cực sôi động, thể hiện rõ từng âm sắc một cách vang dội đầy mạnh mẽ mà vẫn giữ được chất lượng âm thanh nguyên bản.
TS-15G500X trang bị hệ thống 2 ways: một loa bass 15 inches (4 tấc) với củ loa lớn cho âm trầm mạnh và chắc, và một loa treble 1.5 inches sử dụng thiết kế dạng họng còi giúp tiếng treble trong trẻo và lan tỏa trong không gian rộng lớn.
THIÊT KẾ CHẮC CHẮN
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Loa hỗ trợ các hình thức kết nối như: Bluetooth, thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen.
Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro có dây với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid,  bass)
Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-15G500X có thể sử dụng bằng nguồn điện AC 220V hoặc bình acquy DC 12V/12Ah cho thời gian sử dụng liên tục trong khoảng từ 3 đến 5 giờ đồng hồ. Qua đó giúp cho bạn thỏa sức nghe nhạc, hát karaoke ngay cả những nơi không có ổ cắm điện như những buổi picnic, bữa tiệc ngoài trời, …
Ngoài ra, loa TS-15G500X còn có cổng kết nối DC 12V bên ngoài. Giúp hỗ trợ đắc lực cho bạn khi sử dụng ở những địa điểm không có nguồn điện 220V.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 600W
Loa bass: 15 inch (4 tấc)
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng: 3 – 4 tiếng
Thời gian xạc: 4 tiếng
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa