loa kéo dalton TS-15G550N
loa kéo dalton TS-15G550N
  • 1065
  • 6.270.000đ
TỔNG QUÁT
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
Thiết kế thùng gỗ cũng đặc biệt giúp cho âm thanh được ấm và uy lực hơn.
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa sở hữu công suất lên đến 550W cực sôi động âm thanh to, rõ ràng và cực kì sôi động, các bạn có thể thỏa sức đam mê karaoke hoặc nghe nhạc với mẫu loa này
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Loa hỗ trợ các hình thức kết nối như: Bluetooth 4.0, thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen.
Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro có dây với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
ĐIỀU CHỈNH ÂM THANH
Đặc biệt mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong
+ Điều chỉnh cho micro gồm 3 nút: VOL MIC, TREBLE MIC và BASS MIC (volume, treble, bass)
+ Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
+ Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: VOL MUSIC, TREBLE MUSIC và BASS MUSIC (volume, treble, bass)
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-15G550N có thể sử dụng bằng nguồn điện trực tiếp 220V hoặc bình Acquy 12V/12Ah đảm bảo tín hiệu kết nối được liên tục, công suất bền vững không bị ngắt quãng trong quá trình sử dụng.
Ưu điểm nổi bật của loa TS-15G550N là có cổng kết nối DC 12V bên ngoài phù hợp với các địa điểm sử dụng loa bị thiếu nguồn điện 220V. Đặc điểm này giúp bạn thỏa sức nghe nhạc, hát karaoke với cả những nơi không có điện, đảm bảo cho những buổi tiệc sôi động không bị gián đoạn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 550W
Bass loa: 15 inches
Loa treb: 1.5 inch
Kết nối: Bluetooth, USB, SD card, AUX, đài FM
Thời gian sử dụng:3 – 4 tiếng
Nguồn điện: AC 220V/50Hz - 60Hz
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa