loa kéo dalton TS-15G700X
loa kéo dalton TS-15G700X
  • 933
  • 7.850.000đ
ĐIỂM NỔI BẬT
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Công nghệ âm thanh sở hữu mạch công suất Class AB giúp loa đạt công suất lên đến 700W cực sôi động âm thanh to, rõ ràng và cực kì sôi động, các bạn có thể thỏa sức đam mê karaoke hoặc nghe nhạc với mẫu loa này
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Loa hỗ trợ các hình thức kết nối như: Bluetooth, thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen.
Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro bên ngoài với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
ĐIỀU KHIỂN ÂM THANH
Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid,  bass)
Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-15G700X có thể sử dụng bằng nguồn điện trực tiếp 220V hoặc bình Acquy 12V/12Ah đảm bảo tín hiệu kết nối được liên tục, công suất bền vững không bị ngắt quãng trong quá trình sử dụng. Thời gian xạc bình khoảng 4 tiếng, cho thời gian sử dụng lên đến 3- 4 tiếng.
Loa có hỗ trợ thêm một cổng kết nối nguồn 12V giúp bạn thỏa sức nghe nhạc, hát karaoke với cả những nơi không có điện, đảm bảo cho những buổi tiệc sôi động không bị gián đoạn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 700W
Loa bass: 15 inch (4 tấc)
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa