loa kéo dalton TS-18G800X
loa kéo dalton TS-18G800X
  • 885
  • 10.000.000đ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Một sản phẩm loa kéo bình công suất lớn nhất của Dalton hiện nay
Một sản phẩm có cách thiết kế hiện đại và đa dụng
Một sản phẩm có cấu hình 3 loa chi tiết
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa sở hữu công suất lên đến 850W cực sôi động âm thanh to, rõ ràng, các bạn có thể thỏa sức đam mê karaoke hoặc nghe nhạc với mẫu loa này
Loa TS-18G800X được cấu tạo với hệ thống 3 ways bao gồm 1 loa bass 18 inches (5tấc) đem lại âm trầm mạnh, chắc, 01 loa mid 5 inches và 1 loa treble 1.5 inches kết hợp với họng còi lớn giúp cho âm cao trong trẻo và lan tỏa khắp không gian rộng lớn.
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro có dây với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển, và thêm cổng jack cắm 6.5mm cho nhạc cụ.
ĐIỀU CHỈNH ÂM THANH
Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid,  bass)
Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-18G800X có thể sử dụng bằng nguồn điện AC 220V hoặc bình acquy DC 12V/20Ah cho thời gian sử dụng liên túc trong khoảng từ 3 đến 4 giờ đồng hồ. Qua đó giúp cho bạn thỏa sức nghe nhạc, hát karaoke mọi lúc mọi nơi đặc biệt phù hợp cho những buổi picnic, bữa tiệc ngoài trời, … đảm bảo cho những chuyến picnic sôi động không bị gián đoạn.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 850W
Loa bass: 18 inch ( 50 cm )
Loa mid: 5 inch
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng: 3 – 4 tiếng
Thời gian xạc: 5 tiếng
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp bên trong loa