Loa SN 12 500B
Loa SN 12 500B
  • 842
  • 6.700.000đ
  • P Audio SN12-500B là dòng sản phẩm công xuất lớn hiệu suất cao. SN12-500B là một thiết kế nâng cấp có nhiều công nghệ mới và nâng cấp hiệu suất của P Audio. Loa có đường kính 12 inch (305mm) sẽ tạo ra mức áp suất âm thanh cực cao ở cả tần số dải tần thấp và trung bình và lý tưởng cho đáp ứng mức cao ở cả âm thanh trực tiếp và địa điểm âm nhạc được ghi.Loa được sử dụng từ tính neodymium năng lượng rất cao để đạt được công suất âm thanh rất cao so với tỷ lệ trọng lượng. SN12-500B đã được tối ưu hóa để sử dụng trong các hệ thống tăng cường âm thanh hai chiều hoặc ba chiều và có phạm vi hoạt động từ 60Hz đến 3000Hz. SN12-500B có kích thước lớn 3,28 inch (83. Cuộn dây có đường kính 3 mm) cung cấp công suất xử lý công suất liên tục AES 500 watt và xử lý công suất tối đa 2000 watt khi có đủ khoảng trống khuếch đại. SN12-500B sử dụng công nghệ Làm mát cân bằng tự động (ABC) của P Audio để cải thiện khả năng xử lý. Khung sường loa được thiết kế nhôm đúc đảm bảo mức độ toàn vẹn cấu trúc rất cao.
  • pro-pic-detail
  • pro-pic-detail
  • THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    Công suất
    600 W (AES)