Loa sub 18NBX100
Loa sub 18NBX100
  • 891
  • 14.500.000đ
LOA RỜI B&C SPEAKERS 18NBX100
  • Công suất (AES) 1200 W
  • Trở kháng 8 Ω
  • Kích thước Coil loa 100 mm (4.0 in)
  • Chất liệu Coil loa Copper
  • Độ nhạy 96.5 dB
  • Dãy tần số 35 – 1000 Hz