Loa sub 18PZB100
Loa sub 18PZB100
  • 946
  • 11.500.000đ
LOA RỜI B&C SPEAKERS 18PZB100
  • Công suất (AES) 700 W
  • Trở kháng 8 Ω
  • Kích thước Coil loa 100 mm (4.0 in)
  • Chất liệu Coil loa Copper
  • Độ nhạy 97 dB
  • Dãy tần số 40 – 2000 Hz