Loa Sub 50 EM18 LB 600
Loa Sub 50 EM18 LB 600
  • 546
  • 6.000.000đ
 LOA RỜI P.AUDIO EM18-LB600
 LOA RỜI P.AUDIO EM18-LB600
  • Voice coil khổ lớn 3.5”
  • Công suất đỉnh (Peak Power Handling): 2400 W
  • Hệ thống làm mát có chức năng giải nhiệt, bảo vệ loa an toàn và đạt công suất cao.
  • Mạng nhện đơn tẩm keo Silicon
  • Khung loa được đúc bằng sắt cứng.
Công suất
600 W (AES)
Trở kháng
8 Ω
Độ nhạy
96 dB
Dãy tần số
35-250 Hz
Khung
Sắt
Nam châm
Ferrite
Khối lượng tịnh
10.2 kg
Kích thước
505 x 505 x 250 mm