Loa Sub GM18 100F
Loa Sub GM18 100F
  • 989
  • 9.500.000đ
LOA RỜI P.AUDIO GM18-100F
  • 4800 W công suất đỉnh
  • Nam châm Ferrite
  • Voice Coil lớn 4"
  • Độ nhạy 97 db
  • Dây coil cuốn trong/ngoài.
  • Khung nhôm đúc
  • Cone (nón loa) chống thấm nước hiệu quả.
  • Triple Aluminium Demodulation Rings
  •  LOA RỜI P.AUDIO GM18-100F
  •  LOA RỜI P.AUDIO GM18-100F
  • Công suất
    1200 W (AES)
    Trở kháng
    8 Ω
    Độ nhạy
    97 dB
    Dãy tần số
    30-200 Hz
    Khung
    Nhôm
    Nam châm
    Neodymium
    Khối lượng tịnh
    10.3 kg
    Kích thước
    505 x 505 x 290 mm