Loa sub GST 18 1200
Loa sub GST 18 1200
  • 809
  • 12.500.000đ
Đường kính họng loa 457mm, đường kính cuộn dây 101mm và công suất tối đa đạt 4800 W cho âm thanh trầm, sâu, mạnh mẽ.
Hệ thống làm mát có chức năng giải nhiệt, bảo vệ loa an toàn và đạt công suất cao.
Thiết kế mạng nhện đôi: nâng cao hệ thống kiểm soát cơ học, hạn chế tình trạng cạ cone
Voice coil cuốn trong-ngoài (inside/outside) giúp cải thiện hiệu suất chuyển đổi và giải nhiệt tốt.
 LOA RỜI P.AUDIO GST181200
 LOA RỜI P.AUDIO GST181200
 LOA RỜI P.AUDIO GST181200
Thông số kỹ thuật: Loa bass 5 tấc Paudio GST-181200
  • Công suất định mức: 1200W
  • Trở kháng: 8 Ohms
  • Độ nhạy: 96dB
  • Dải tần số: 30Hz~1KHz
  • Khung: Nhôm
  • Nam châm: Ferrite
  • Kích thước: 505 x 505 x 290mm