Loa Sub GST 18 1500
Loa Sub GST 18 1500
  • 1329
  • 14.500.000đ
P.Audio GST-181500 là một bộ chuyển đổi loa trầm có hiệu suất cao đường kính 18 inch (457mm). Thiết kế sử dụng đường kính cuộn coil lớn 5 inch (127mm) định dạng rất lớn với cuộn coil đồng có công suất rất cao được cấu tạo lớp trong / lớp ngoài. Sự kết hợp với 2 từ 255mm cho loa hoạt động lầu dài với độ nhạy cao. GST-181500 cũng kết hợp thiết kế nhện đôi giúp kiểm soát hiệu quả sự dịch chuyển trục của cụm cuộn coil. Nhện tẩm silicon và xử lý công suất hệ thống rất cao sẽ đảm bảo hiệu suất lâu dài tuyệt vời. GST-181500 có khung bằng nhôm đúc bao gồm thiết kế Tự động cân bằng làm mát của P.Audio, giúp giảm thiểu tối đa cấu trúc cuộn dây và nam châm, và cải thiện hơn nữa hiệu năng hệ thống. Việc xử lý công suất liên tục được đánh giá là 1500 watt (AES) và cung cấp mức xử lý công suất cao nhất là 6000 watt khi có đủ khoảng trống của bộ khuếch đại.
 LOA RỜI P.AUDIO GST181500
 LOA RỜI P.AUDIO GST181500
Thông số kỹ thuật: Loa bass P-Audio GST-181500
  • Đường kính họng loa: 457mm
  • Công suất định mức: 1500W
  • Công suất tối đa: 6000W
  • Trở kháng định mức: 8Ohms
  • Độ nhạy: 96dB
  • Dải tần số: 30Hz~1000Hz
  • Chất liệu khung: Nhôm đúc
  • Nâm châm: Ferrite
  • Trọng lượng nam châm: 8.9Kg
  • Đường kính cuộn dây: 127mm
  • Kích thước: 505 x 505 x 300mm