Loa Sub karaoke EV ELX200-18SP
Loa Sub karaoke EV ELX200-18SP
  • 1088
  • 33.500.000đ
ELX200-18SP
ELX200-18SP
ELX200-18SP
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dòng loa ELX200
Chủng loại loa Loa siêu trầm liền công suất
Dải tần số (-10 dB) 40 Hz - 145 Hz
Đáp ứng tần số (-3 dB) 47 Hz - 105 Hz
Cường độ âm tối đa SPL / 1m (calc) 132dB
Công suất định mức 1200 W
Củ loa LF EVS-18L 457 mm (18 inch)
Tần số cắt Điều chỉnh được: 80 Hz, 100 Hz, 120 Hz, 150 Hz
Cổng kết nối  (2) Giắc cắm kết hợp XLR/TRS
(2) Đầu ra liên kết XLR
Sự tiêu thụ năng lượng 100 - 240 V ~, 50 - 60 Hz, 1.8A
Vật liệu thùng loa 18 AWG với sơn tĩnh điện
Màu Đen hoặc Trắng
Kích thước (C x R x S) 600 mm x 507 mm x 574 mm (23,7 inch x 20,0 inch x 22,6 inch)