Loa Boston Acoustics Party Box BA-1202PB
  • 950
  • 6.900.000đ
PARTY BOX BA-1202PB
Chú thích loa Boston Acoustics Party Box BA-1202PB
Thông số kỹ thuật loa Boston Acoustics Party Box BA-1202PB
- Loại: loa di động chạy bằng pin
- Bộ khuếch đại: phiên bản bộ khuếch đại kỹ thuật số
- Công suất: 300W
- Loa trầm: 12” x 2
- Tweeter: Dome, màng nhôm, gắn họng còi
- Mic trong: 6,35 mm
- Đầu vào dòng: bên trong
- Chức năng đặc biệt:
  • BT / FM / USB / SD / TWS
  • GHI / Bộ chỉnh âm / Công tắc bật / tắt đèn Led
  • Ưu tiên micro, đèn Led
- Ắc quy: ắc quy axit chì 12V / 12A
- Nguồn cấp: 110 - 240V ; 50 - 60Hz
- Phụ kiện: điều khiển từ xa, mic không dây
- Kích thước: 1000 x 435 x 410 mm