Loa kéo dalton TS-10G250N
Loa kéo dalton TS-10G250N
  • 921
  • 4.800.000đ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Loa kéo điện Dalton TS-10G250N chính hãng, trả góp 0%
TS-10G250N rất phù hợp với các bữa tiệc, picnic, ca hát karaoke từ trong nhà cho đến ngoài trời.
Loa kéo Dalton TS-10G250N (New 2021)
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa kéo Dalton TS-10G250N được Dalton trang bị hệ thống 2 loa: 1 loa bass 10 inches và 1 loa treble 1 inch họng còi. Loa bass với củ từ lớn giúp đem lại tiếng trầm chắc và gọn, loa treble với thiết kế họng còi giúp cho tiếng ca trong trẻo và lan tỏa với không gian rộng.
Loa sử dụng mạch công suất Class AB giúp loa có khả năng tái tạo âm thanh sống động, mạnh mẽ và chi tiết. Loa đạt công suất lên đến 300W, rất phù hợp cho các không gian 15 – 30m2. Dù bạn có hát karaoke ở trong nhà hay ngoài trời thì chất âm cũng vô cùng ấn tượng khiến bạn phải ngạc nhiên. Đây là chiếc loa có thể chơi tốt mọi loại dòng nhạc khác nhau từ Ballad, Jazz cho đến Pop,… Đáp ứng được hầu hết nhu cầu cũng như mục đích sử dụng của người dùng.
ĐIỀU CHỈNH ÂM THANH
Đặc biệt mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong
+ Điều chỉnh cho micro gồm 3 nút: VOL MIC, TREBLE MIC và BASS MIC (volume, treble, bass)
+ Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
+ Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: VOL MUSIC, TREBLE MUSIC và BASS MUSIC (volume, treble, bass)
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Các hình thức kết nối khác mà loa hỗ trợ là: thẻ nhớ SD, USB, đài FM, jack cắm bông sen..
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-10G250N là loa kéo bình sử dụng bình Acquy 12V/7.2Ah. Thời gian sạc khoảng 4 tiếng là bạn có thể thoải mái ca hát và nghe nhạc từ 3-4 tiếng. Bạn cũng có thể vừa sạc vừa sử dụng mà không lo đến tuổi thọ của bình.
Ưu điểm nổi bật của loa TS-10G250N là có cổng kết nối DC 12V bên ngoài nhằm đa dạng thêm phương án cắm nguồn cho loa.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 300W
Loa bass: 10 inch (2.5 tấc)
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng: 3 – 4 tiếng
Thời gian xạc: 4 tiếng
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa