loa kéo dalton TS-12G400X
loa kéo dalton TS-12G400X
  • 917
  • 5.500.000đ
TỔNG QUÁT
Loa Kéo Dalton TS-12G400X, Bass 30cm, 500W, Pin 3 - 5h
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
ĐI KÈM MICRO KHÔNG DÂY
CÔNG SUẤT MẠNH MẼ
Loa kéo Karaoke Dalton với tổng công suất 500W, 1 loa Bass có đường kính 3 tấc (12 inches), 1 loa Treble 1.5 inches kết hợp họng còi lớn, loa 2 đường tiếng này phát ra âm thanh to rõ, vang dội nhưng vẫn đảm bảo được tính chi tiết, giúp bữa tiệc của bạn thêm phần sôi động hơn. Loa bass với củ từ lớn giúp đem lại tiếng trầm chắc và gọn, loa treble với thiết kế họng còi giúp cho tiếng ca trong trẻo và lan tỏa với không gian rộng. Đặc biệt mạch tạo tiếng vang ECHO được sử dụng IC 65831P của Nhật nên tiếng vang ECHO ấm và trong.
THIẾT KẾ CHẮC CHẮN
ĐIỀU CHỈNH ÂM THANH
+ Điều chỉnh cho micro gồm 4 nút: V.MIC, HI, MID và LOW (volume, treble, mid, bass)
+ Điều chỉnh echo gồm 2 nút: DELAY và ECHO
+ Điều chỉnh nhạc gồm 3 nút: V. MUSIC, HI và LOW (volume, treble, bass)
KHẢ NĂNG KẾT NỐI
Ngoài ra, các hình thức kết nối thông dụng khác mà loa hỗ trợ là:
+ Thẻ nhớ SD
+ USB
+ Đài FM
+ Cổng Aux in với ngõ kết nối bông sen
+ Cổng Output có 2 ngõ: jack bông sen và jack 6.5mm
+ Cổng Mic in 6.5mm: Ngoài micro không dây còn có thể kết nối micro bên ngoài với loa khi cần qua jack cắm 6.5mm trên mặt điều khiển
+ Cổng Guitar jack cắm 6.5mm: dùng cho kết nối với nhạc cụ.
THỜI GIAN SỬ DỤNG
Loa kéo Dalton TS-12G400X là loa kéo bình sử dụng bình Acquy 12V/ 7.5AH. Thời gian sạc khoảng 4 tiếng là bạn có thể thoải mái ca hát và nghe nhạc từ 3-4 tiếng. Bạn cũng có thể vừa sạc vừa sử dụng mà không lo đến tuổi thọ của bình.
Ngoài ra, loa TS-12G400X còn có hỗ trợ cổng kết nối DC 12V bên ngoài giúp bạn linh động hơn trong trường hợp hết bình acquy.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Công suất: 500W
Loa bass: 12 inch (3 tấc)
Loa treb: 1.5 inch
Nguồn điện: 220V / 50Hz - 60Hz
Thời gian sử dụng: 3 – 4 tiếng
Thời gian xạc: 4 tiếng
Bình acquy: có, bình acquy 12V tích hợp trong loa