Loa Sub karaoke EV ELX200-12SP
Loa Sub karaoke EV ELX200-12SP
  • 995
  • 27.000.000đ
  • Loa Sub karaoke EV ELX200-12SP có bộ khuếch đại công suất Class-D hiệu suất cao (lên đến 1200 W) với tích hợp QuickSmartDSP và cung cấp các thiết bị đầu dò sử dụng SPL sử dụng đến 129 dB SPL sử dụng các bộ chuyển đổi được thiết kế và chế tạo bằng EV (12-inch EVS-12L). Các mô hình subwoofer được hỗ trợ cho phép cài đặt dễ dàng qua ba cài đặt trước (Music, Live, Club), crossover hệ thống phụ / trên cùng, EQ ba băng tần, năm cài đặt trước của người dùng (Store and Recall) cài đặt, giám sát trực quan trạng thái giới hạn, điều khiển mức đầu vào và đồng hồ, và điều khiển âm lượng chủ để đảm bảo cấu trúc đạt được tối ưu. Các mô hình được hỗ trợ bởi ELX200 rất lý tưởng cho các ứng dụng di động và cài đặt, thùng gỗ 15mm với trọng lượng nhẹ và nhỏ gọn, tấm tích hợp sau M20 và thiết kế hai tay để dễ dàng nâng.
  • ELX200-12SP
  • ELX200-12SP
  • ELX200-12SP
  • Thông số kỹ thuật ELX200-12SP
    Vật liệu bao vây Ván ép 15 mm với EVCoat
    gia đình ELX200
    Dải tần số (-10 dB) 41 Hz - 165 Hz
    Đáp ứng tần số (-3 dB) 49 Hz - 135Hz
    Lưới 18 thép AWG với bột sơn
    Chiều cao 397mm (15,63 ")
    Bộ chuyển đổi LF EVS-12L 300 mm (12 inch)
    Tần suất vượt qua thấp Điều chỉnh được: 80 Hz, 100 Hz, 120 Hz, 150 Hz
    Tối đa SPL / 1m (calc) 129dB
    Sự tiêu thụ năng lượng 100 - 240 V ~, 50 - 60 Hz, 1.8A
    Công suất Rating 1200W
    Powered hoặc thụ động Đã
    Trọng lượng vận chuyển 22,3kg (49,16 lbs)
    Loại loa Loa siêu trầm
    Trọng lượng 19,1kg (42.11 lbs)
    Chiều rộng 445mm (17.52 ")
    Kích thước loa Woofer 12 inch